Archive

January 2021

Browsing

Ông bà muốn bán nhà Phan Xích Long có cần con cháu ký tên? Pháp luật quy định như thế nào về việc bán nhà của gia đình? Cung MeeyLand tìm hiểu kỹ hơn về vấn đề này bằng những thông tin chi tiết dưới đây Điều 92 của Luật Nhà ở 2005 quy định về người già bán nhà Thật vậy, rất nhiều người thắc mắc liệu ông bà bán nhà phan xích long…